A Development of Competency Scales for Nurse Educator
การพัฒนาแบบประเมินสมรรถนะของอาจารย์พยาบาล


ชื่อนักวิจัย ::   ขวัญตา บุญวาศ, ศิริธร ยิ่งเรงเริง, พนารัตน์ วิศวเทพนิมิตร, ยุพาภรณ์ ติรไพรวงศ์
ชื่อโครงการ/ทุน ::   -
ประเภทการวิจัย ::  การวิจัยเชิงบรรยาย/เชิงพรรณา
ชนิดการวิจัย ::  การศึกษาเชิงพัฒนาการ
รูปแบบการวิจัย ::  การวิจัยเชิงพัฒนา
สถานะ ::  เริ่มดำเนินงานวิจัย
ปีที่ได้รับทุน (พ.ศ.) ::  2563
กลุ่มสาขา ::  การพยาบาล *
สาขา ::  การพยาบาลทั่วไป
รางวัลที่ได้รับ ::  -
คำค้น ::   -
ไฟล์แนบรางวัลที่ได้รับ ::  


วารสาร ::  
Proceedings ::
หน่วยงานให้ทุน/แหล่งทุน



ลำดับ หน่วยงานให้ทุน/แหล่งทุน ทุน วันที่ได้รับทุน
1 วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 51,260.00 2 ก.ค. 2563 ถึง 3 ส.ค. 2565

นักวิจัย



ลำดับ ชื่อนักวิจัย ประเภทนักวิจัย เป็นนักศึกษา หน่วยงาน โทรศัพท์ อีเมล์ สัดส่วน(%)
1 Kwanta Boonvas หัวหน้าโครงการวิจัย N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 0 2354 8241(3301) kwanta.b@bcn.ac.th, kboonvas@gmail.com 70.00
2 Siritorn Yingrengreung นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3610) siritorn76@yahoo.com,siritorn.y@bcn.ac.th 10.00
3 Panarut Wisawatapnimit นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 02-354-8241(3404) wisawatapnimit@yahoo.com,panarut.w@bcn.ac.th 10.00
4 Yupaporn Tirapaiwong นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3610) ypongsing@gmail.com,yupaporn.t@bcn.ac.th 10.00