Factors Related to the Results of Nursing Licensure Examination among Bachelor Graduates from Boromarajonani College of Nursing, Bangkok
ปัจจัยที่มีความสัมพันธ์กับผลการสอบขอขึ้นทะเบียนรับใบอนุญาตเป็นผู้ประกอบวิชาชีพการพยาบาลและการผดุงครรภ์ชั้นหนึ่งของบัณฑิต วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ


ชื่อนักวิจัย ::   ขวัญตา บุญวาศ, ยุพาภรณ์ ติรไพรวงศ์, พิริยลักษณ์ ศิริศุภลักษณ์, นิภาพร อภิสิทธิวาสนา
ชื่อโครงการ/ทุน ::   -
ประเภทการวิจัย ::  การวิจัยเชิงบรรยาย/เชิงพรรณา
ชนิดการวิจัย ::  การวิจัยเชิงบรรยาย
รูปแบบการวิจัย ::  การวิจัยเชิงคุณภาพ
สถานะ ::  ตีพิมพ์/นำไปใช้งาน
ปีที่ได้รับทุน (พ.ศ.) ::  2562
กลุ่มสาขา ::  พยาบาลศาสตร์
สาขา ::  การพยาบาลชุมชน
รางวัลที่ได้รับ ::  -
คำค้น ::   -
ไฟล์แนบรางวัลที่ได้รับ ::  


วารสาร ::  
Proceedings ::
หน่วยงานให้ทุน/แหล่งทุน



ลำดับ หน่วยงานให้ทุน/แหล่งทุน ทุน วันที่ได้รับทุน
1 เงินรายได้สถานศึกษา 52,635.00 31 ม.ค. 2562 ถึง 30 ก.ย. 2562

นักวิจัย



ลำดับ ชื่อนักวิจัย ประเภทนักวิจัย เป็นนักศึกษา หน่วยงาน โทรศัพท์ อีเมล์ สัดส่วน(%)
1 Kwanta Boonvas หัวหน้าโครงการวิจัย N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 0 2354 8241(3301) kwanta.b@bcn.ac.th, kboonvas@gmail.com 100.00
2 Yupaporn Tirapaiwong นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3610) ypongsing@gmail.com,yupaporn.t@bcn.ac.th 0.00
3 Piriyalux Sirisupluxana นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3410) sirisupluxana@yahoo.com,piriyalux.s@bcn.ac.th 0.00
4 Nipaporn Apisitwasana นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3603) nipaporn.a@bcn.ac.th 0.00