Development of Active Learning through Professional Learning CommunityModel for Nurse Educators
การพัฒนารูปแบบการจัดการเรียนรู้เชิงรุกโดยชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพส�าหรับอาจารย์พยาบาล


ชื่อนักวิจัย ::   ขวัญตา บุญวาศ, จินดามาศ โกศลชื่นวิจิตร, สุภาพร วรรณสันทัด, ยุพาภรณ์ ติรไพรวงศ์
ชื่อวารสาร Journal of Boromarajonani College of Nursing, Bangkok, 35(1), 303-315
ระดับ/การกลั่นกรอง ระดับชาติ TCI กลุ่ม 1 มีการกลั่นกรอง (Peer Review)
โครงการวิจัย -
ปีที่เผยแพร่ (พ.ศ.) 2562
  
กลุ่มสาขา ::  การศึกษา *
สาขา ::  การจัดการเรียนการสอน
รางวัลที่ได้รับ ::  -
คำค้น ::   -
ไฟล์แนบรางวัลที่ได้รับ ::  
ไฟล์แนบผลงานวิชาการ ::  
  • |>การพัฒนารูปแบบการจัดการเรียนรู้เชิงรุกโดยชุมชนแห่งการเรียนรู้ทางวิชาชีพ สำหรับอาจารย์พยาบาล.pdf

  • นักวิจัย



    ลำดับ ชื่อนักวิจัย ประเภทนักวิจัย เป็นนักศึกษา หน่วยงาน โทรศัพท์ อีเมล์ สัดส่วน(%)
    1 Kwanta Boonvas นักวิจัยชื่อแรก N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 0 2354 8241(3301) kwanta.b@bcn.ac.th, kboonvas@gmail.com 80.00
    2 Jindamas Kosolchuenvijit นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 02-354-8241-2(3407) jindamas_K@hotmail.com,jindamas.k@bcn.ac.th 5.00
    3 Supaporn Wannasuntad นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 02-3548241(3408) s.wannasuntad@gmail.com, supaporn.w@bcn.ac.th 5.00
    4 Yupaporn Tirapaiwong นักวิจัยร่วม N วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี กรุงเทพ 023548241-2(3610) ypongsing@gmail.com,yupaporn.t@bcn.ac.th 10.00